Leave Your Message

Brookfield Infrastructure Company tana ba da gudummawa ga a kowace shekara

2021-03-15
Brookfield, Labarai, Fabrairu 13, 2021 (Labaran Duniya) -Brookfield Infrastructure Corporation (NYSE: BIPC; Toronto Stock Exchange: BIPC) ta sanar a yau cewa ta shigar da karar 2020 akan rahoton Shekara-shekara na Form 20-F ("Rahoton Shekara-shekara"), wanda ya hada da Rahoton kudi na baya-bayan nan game da kudin shiga na shekarar ya ƙare a ranar 31 ga Disamba, 2020, gami da EDGAR's SEC da SEDAR's Canadian Securities Agency. Ana iya samun waɗannan takaddun a ƙarƙashin sashin "Rahoton Kuɗi" na gidan yanar gizon mu (bip.brookfield.com/bipc), kuma ana samun kwafin bugu ga masu hannun jari kyauta akan buƙata. Brookfield Infrastructure shine babban kamfanin samar da ababen more rayuwa na duniya wanda ya mallaki kuma yana aiki da inganci, kadarori mai tsayi a cikin abubuwan amfani, sufuri, tsaka-tsaki da sassan bayanai a Arewacin Amurka da Kudancin Amurka, Asiya Pacific da Turai. Muna mai da hankali kan kadarorin da ke haifar da tsayayyen tsabar kuɗi kuma suna buƙatar kashe kuɗi kaɗan na kulawa. Masu zuba jari za su iya samun damar saka hannun jarin su ta hanyar Brookfield Infrastructure Partners LP (NYSE: BIP; TSX: BIP.UN), ƙaƙƙarfan haɗin gwiwa na Bermuda, ko Brookfield Infrastructure Corporation (NYSE, TSX: BIPC), wani kamfani na Kanada. Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci www.brookfield.com/infrastructure. Brookfield Infrastructure shine babban kamfani da aka jera kayayyakin ababen more rayuwa na Brookfield Asset Management. Gudanar da kadarorin Brookfield madadin kamfani ne na sarrafa kadari na duniya tare da kusan dalar Amurka biliyan 600 a cikin kadarorin da ke ƙarƙashin gudanarwa. Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci www.brookfield.com. Yi rajista don karɓar labarai masu zafi na yau da kullun daga Financial Post, wani yanki na Postmedia Network Inc. Postmedia ta himmatu don ci gaba da gudanar da taron tattaunawa da ba na gwamnati ba, kuma yana ƙarfafa duk masu karatu su faɗi ra'ayoyinsu akan labaranmu. Yana iya ɗaukar sa'a guda kafin a sake duba sharhi kafin su bayyana a gidan yanar gizon. Muna rokon ku da ku kiyaye ra'ayoyinku masu dacewa da mutuntawa. Mun kunna sanarwar imel-idan kun sami amsa ga sharhi, zaren sharhin da kuke bi yana da sabuntawa ko mai amfani da kuke bi, yanzu zaku karɓi imel. Da fatan za a ziyarci jagororin al'umma don ƙarin bayani da cikakkun bayanai kan yadda ake daidaita saitunan imel. ©2021 Financial Post, wani reshen Postmedia Network Inc. duk haƙƙin mallaka. An haramta rarraba, yadawa ko sake bugawa ba tare da izini ba. Wannan gidan yanar gizon yana amfani da kukis don keɓance abubuwan ku (ciki har da talla) kuma yana ba mu damar yin nazarin zirga-zirga. Kara karantawa game da kukis anan. Ta ci gaba da amfani da gidan yanar gizon mu, kun yarda da sharuɗɗan sabis da manufofin keɓantawa.