Leave Your Message

Bawul mai sarrafa zafin jiki yadda ake daidaita yanayin zafin jiki (Bawul mai kula da yanayin zafi yadda ake saita)

2022-04-29
Bawul ɗin sarrafa zafin jiki yadda ake daidaita yanayin zafin jiki (bawul mai kula da zafin jiki yadda ake saita) Radiator mai sarrafa zafin jiki a rayuwa, ainihin za'a canza shi azaman bawul ɗin sarrafa zafin jiki, bisa ga hanyar girgiza don daidaita yanayin zafin jiki, yawancin kowane injin wutar lantarki shine shigar da irin wannan bawul, abokan ciniki da yawa a karon farko ba su da ƙwarewa sosai, don haka yadda za a daidaita yanayin zafin jiki na bawul ɗin kula da zafin jiki? Yadda za a saita bawul mai kula da zafin jiki? Yau kamar Valve zai koya muku yadda ake amfani da shi yadda ya kamata! Na farko, yadda za a daidaita yanayin zafin jiki na bawul mai kula da zafin jiki Tsarin kula da bawul: 1, bawul ɗin kula da zafin jiki ya kasu kashi uku na bawul ɗin kula da zafin jiki, bawul ɗin kula da zafin jiki guda biyu, aikace-aikacen gida na gabaɗaya na iya biyu, yayin haɗa bututun radiator, yayin haɗa radiyo; Dangane da wuraren hangen nesa, ana iya raba shi zuwa bawul ɗin triangle 90 digiri da bawul madaidaiciya; Shigar da ƙayyadaddun bayanai da girmansa, ana iya raba shi zuwa ƙayyadaddun bayanai 4, caliber 6, akwai ƙayyadaddun inch 1; Dangane da yanayin aiki, ana iya raba shi zuwa bawul ɗin sarrafa zafin jiki na atomatik, bawul ɗin sarrafa zafin jiki na manual. Sa'an nan kuma haɗuwa, akwai ƙayyadaddun bayanai daban-daban, abokan ciniki bisa ga ƙayyadaddun radiyo, hanyoyin shigarwa da sauran ka'idoji don siyan dacewa da aikace-aikacen gida na bawul ɗin kula da zafin jiki. 2, ma'aunin radiyo yana sanye da rukunin radiyo da aka shigar 2 bawul ɗin kula da zafin jiki, amma a wannan matakin rukuni ne na radiator da bawul ɗin sarrafa zafin jiki, bawul ɗin sarrafa kwarara, kawai buƙatar amfani da bawul ɗin sarrafa zafin jiki don daidaita yanayin zafi. Akwai ma'auni guda biyar akan bawul ɗin kula da zafin jiki na radiator, 0-5, waɗanda za'a iya daidaita su daidai gwargwadon ta'aziyyarsu. Wasu kwastomomi sun ce gidan radiyon gidansu ba ya amfani da bawul ɗin sarrafa zafin jiki kwata-kwata, saboda zafin radiyon yana da wuya ya yi zafi sosai, don haka ba a amfani da shi. Akwai mai sarrafa kayan mota a saman na'urar kula da zafin jiki. Akwai bayanai a wannan wurin da ke nuna cewa ana iya daidaita kayan 0-5 bisa ga buƙatun aikace-aikacen. 5 gear shine matsakaicin zafin jiki, 0 gear babban zafin jiki ne, idan an motsa ruwa zuwa gear 5, zafin jiki zai tashi da sauri A cikin gefen radiyo zuwa wani sarari na cikin gida mai zafi, kar a sanya abubuwa a kusa da radiator, yi. kar a ƙara murfin ƙura a kan radiyo, irin waɗannan abubuwa za su shafi ainihin tasirin radiyo mai zafi. Biyu, yadda za a saita bawul mai kula da zafin jiki 1, buɗe duk bawuloli zuwa babban girman, na ɗan lokaci don ganin wane zafin dakin ya fi girma; 2, daidaita yawan zafin jiki na radiator na ɗakin kwana a gaban bawul ɗin ruwa, kunna ƙasa kaɗan, tuna don daidaitawa, wanda ba zai iya daidaitawa da yawa ba; A sake dubawa lokaci-lokaci don ganin wane dakin ya fi zafi. 3. Maimaita matakai na farko da na biyu har sai yanayin zafin kowane ɗakin kwana ya daidaita, wato, zafin jiki iri ɗaya ne; Radiator 2 bawul ɗin kula da zafin jiki gabaɗaya yana cikin tashar bututun bututun hagu da dama kowanne ɗaya, yawanci a cikin wutar lantarki, ana iya canza yanayin zafin ruwan a ƙasa. An yiwa ɓangarorin biyu na bawul ɗin sarrafa zafin jiki alama da alamun kibiya. Bangarorin biyu sun karkata zuwa 0 da 5 bi da bi. Juya bawul ɗin kula da zafin jiki zuwa gefen 5. Idan babu alamar kibiya, babu bayanai, gabaɗaya a gefen agogo, juya baya. Harafin yana nufin "S", "rufe", "O", "bude". Don bawul ɗin ƙofa, buɗe bawul ɗin a cikin hanya ɗaya da bututu, kuma rufe bawul ɗin a tsaye. Bawul ɗin kula da zafin jiki na iya sarrafa adadin ruwan zãfi a cikin bututun dumama, yawan yawan kwararar ruwan zãfi, mafi girman zafin jiki, akasin haka, ƙananan zafin jiki, lokaci don sarrafa yawan zafi. Yawancin lokaci bayan an yi amfani da dumama a hankali, ana ba da shawarar nan da nan a dunƙule zuwa mafi girma, lokacin da yawan ruwa ya fi girma, za a ɗaga zafin jiki da sauri, sannan a hankali rage zafin jiki daidai da yanayin.