WuriTianjin, China (Mainland)
ImelImel: sales@likevalves.com
WayaWaya: +86 13920186592

Haɗin shaye-shaye

1b Gabatarwar kayan aiki

Wurin shaye-shaye na fili shine jikin bawul ɗin ganga mai siffa, wanda galibi ya ƙunshi rukunin ƙwallan bakin karfe, sanduna da matosai. Ana shigar da bawul ɗin a bututun ruwan famfo ko cikin bututun ruwa da rarraba ruwa don fitar da iskar da ta taru a cikin bututun, ko kuma ɗan ƙaramin iskar da ta taru a wani wuri mafi tsayi na bututun zuwa yanayi, ta yadda za inganta ingantaccen sabis na bututu da famfo. Da zarar an sami matsa lamba mara kyau a cikin bututun, bawul ɗin da sauri yana shakar iska a waje don kare bututun daga lalacewa ta hanyar matsa lamba mara kyau.

 

2b Yadda yake aiki

Lokacin da iskar gas ya cika a cikin tsarin, iskar gas zai hau sama tare da bututun kuma a ƙarshe ya taru a mafi girman madaidaicin tsarin, yayin da ake shigar da bawul ɗin da aka haɗar da shi gabaɗaya a mafi girman madaidaicin tsarin. Lokacin da iskar gas ya shiga cikin kogon shaye-shaye, yana taruwa a saman ɓangaren bututun mai. Tare da karuwar gas a cikin bawul, matsa lamba yana tashi. Lokacin da iskar gas ya fi karfin tsarin, iskar gas zai sa ruwan da ke cikin rami ya ragu kuma ya yi iyo Bayan iskar gas ya ƙare, matakin ruwa ya tashi kuma buoy din ya tashi, kuma tashar jiragen ruwa ta rufe. Hakazalika, lokacin da aka haifar da mummunan matsa lamba a cikin tsarin, matakin ruwa a cikin ɗakin bawul zai sauke kuma tashar shayewa zai buɗe. Saboda matsa lamba na yanayi na waje ya fi karfin tsarin a wannan lokacin, yanayin zai shiga cikin tsarin ta hanyar tashar jiragen ruwa don hana cutar da matsa lamba mara kyau. Idan hular bawul ɗin da ke jikin bawul ɗin buɗaɗɗen bawul ɗin ya ƙara matsawa, bawul ɗin shayarwa zai daina gajiya. Gabaɗaya, murfin bawul ɗin ya kamata ya buɗe. Hakanan za'a iya amfani da bawul ɗin shaye-shaye tare da toshe bawul don sauƙaƙe kiyaye bawul ɗin shaye-shaye.

 

3b Tsari da Aikace-aikace

Bawul ɗin jikin bawul ɗin nau'in ganga ne tare da ƙwallon bakin karfe mai iyo da toshe ciki.

Ana shigar da bawul ɗin a bakin famfo ko a cikin bututun ruwa da rarrabawa don cire yawan iskar da aka tara a cikin bututun, don inganta ingantaccen sabis na bututun ruwa da famfo. Idan akwai mummunan matsa lamba a cikin bututun, bawul ɗin zai iya sauri ya sha iska don kare bututun daga lalacewa ta hanyar matsa lamba mara kyau.

Haɗin shaye-shaye

4b Amfani

Ƙwaƙwalwar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta yana da abin dogara kuma yana iya fitar da iska mai yawa a cikin bututun da ƙananan iskar gas a cikin tsarin aiki zuwa iska a waje da sauri. Sauƙaƙan kulawa, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bawul ɗin da aka haɗa za'a iya cire shi cikin sauƙi daga tsarin don kiyayewa, kuma ruwan da ke cikin tsarin ba zai gudana ba, don haka babu buƙatar zubar da tsarin. Shaye kawai, babu magudanar ruwa, tururi, ruwa daga ƙirar diski yana amfani da tsari na musamman don tabbatar da cewa babu magudanar ruwa lokacin shayewa. Muddin akwai matsin lamba a cikin tsarin, bawul ɗin da ke fitar da fili zai ci gaba da ƙarewa.

 

5b Sigar fasaha

1. Matsin aiki: 1.0 / 1.6Mpa

2. Matsakaici: ruwa mai tsabta

3. Yanayin sabis: yanayin zafi na al'ada

4. Bawul jiki: HT200 / QT450

5. Kwallo mai iyo da bawul: 304 bakin karfe

6. Abun rufewa: NBR


Lokacin aikawa: Afrilu-14-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
WhatsApp Online Chat!